[Doujin R18] Black Cherry

ที่นี่ไว้สำหรับลงโดจินนะจ๊ะ กรุณาอ่านกฏเฉพาะหมวดด้านในด้วยจ้า

Moderator: [Mod]Scotland Yard

[Doujin R18] Black Cherry

Postby ryuki on Sun Sep 13, 2009 8:11 pm

เอาโดจินมาแจกค่ะ
เรื่องนี้ไม่ได้สแกนเองนะคะ
เอามาจากบล๊อกคุณ Violet Moon ค่ะ

ภาพปกค่ะ
Image



เอาไปอ่านกันได้เลยค่ะ

[url]http://www.yousend.net/files/[th]Black_Cherry25-rar.html[/url]

ปล. เรื่องนี้แปลมาไถ่โทษคุณ SoSeSupA และทุกๆคน
แทนโดจินเรื่อง Love_Slave เนื่องจากตัวหนังสือไม่ค่อยชัด
อ่านไม่ค่อยได้ มันมัวเกินจะคาดเดาค่ะ แต่เรื่องนี้ก็เรทไม่แพ้กันนะคะ [meylin-shy]
แถมยังลงสีทุกหน้าด้วยนะ ขอให้ทุกคนสนุกกับโดจินเรื่องนี้นะคะ [sebas-wink]

เหมือนว่าลิงค์จะมีปัญหา ตามไปที่บล๊อกเราก็แล้วกันนะ

http://nonbiri.exteen.com/
ryuki
«-(¯`คนสวน´¯)--»
«-(¯`คนสวน´¯)--»
 
Posts: 5
Joined: Sat Jun 27, 2009 1:01 pm

Re: [Doujin R18] Black Cherry

Postby sugar_scone on Sun Sep 13, 2009 8:44 pm

ขอบคุนมากค๊า

รีบโหลดไปอย่างรวดเร็ว ๆ

^____________^
sugar_scone
«-(¯`คนสวน´¯)--»
«-(¯`คนสวน´¯)--»
 
Posts: 2
Joined: Mon Aug 24, 2009 8:44 pm

Re: [Doujin R18] Black Cherry

Postby SoSeSupA on Sat Sep 19, 2009 3:33 pm

มารับแล้วคร้าบบ

ฮาๆๆๆ

ตัวหนังสือมัวหรอ
อืม เอาไงดีหว้า~~

แหๆ
ยังไงก็อภัยที่ตัวมัวนะคร้าบ~
Image
Image

Image
User avatar
SoSeSupA
ø¤º°..พ่อบ้าน..°º¤ø
ø¤º°..พ่อบ้าน..°º¤ø
 
Posts: 286
Joined: Wed Apr 29, 2009 2:04 pm
Location: โลงข้างโซเซ~*

Re: [Doujin R18] Black Cherry

Postby patty on Sat Sep 19, 2009 9:36 pm

ขอบคุณนะคะ

ลองไปโหลดดู ฮิๆ
patty
*:.สาวใช้.:*
*:.สาวใช้.:*
 
Posts: 72
Joined: Sat Sep 12, 2009 7:24 pm

Re: [Doujin R18] Black Cherry

Postby davilsatan on Wed Sep 23, 2009 8:45 pm

มันโหลดยังไงอ่ะค่ะ เว็บนี้

เราโหลดไม่เป็นอ่ะ ใครโหลดเปนช่วยสอนทีค่ะ

[sebas-wink]
User avatar
davilsatan
«-(¯`คนสวน´¯)--»
«-(¯`คนสวน´¯)--»
 
Posts: 12
Joined: Wed Apr 22, 2009 9:47 pm

Re: [Doujin R18] Black Cherry

Postby wellza on Fri Sep 25, 2009 1:37 pm

ว้าว ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
wellza
«-(¯`คนสวน´¯)--»
«-(¯`คนสวน´¯)--»
 
Posts: 8
Joined: Fri May 15, 2009 10:50 am

Re: [Doujin R18] Black Cherry

Postby Venutch on Sun Sep 27, 2009 11:03 pm

ขอบคุณจ้า ^^
Image
User avatar
Venutch
*:.สาวใช้.:*
*:.สาวใช้.:*
 
Posts: 61
Joined: Fri Sep 18, 2009 3:33 pm
Location: เครื่องซักผ้า,,คฤหาสน์ Phantomhive♥

Re: [Doujin R18] Black Cherry

Postby onze on Mon Sep 28, 2009 3:55 am

ขอบคุณมากเลยค่ะ เคยได้มาแบบภาษาญี่ปุ่น

งง ตึ้บ มีแปลแล้วค่อยยังชั่วหน่อย ขอจิ้มเลยนะค่ะ
onze
«-(¯`คนสวน´¯)--»
«-(¯`คนสวน´¯)--»
 
Posts: 22
Joined: Sun Aug 02, 2009 4:11 am

Re: [Doujin R18] Black Cherry

Postby white_hell on Mon Sep 28, 2009 3:35 pm

ขอบคุณมากๆเลยฮับ
จิ้มไปเลยนะ
white_hell
«-(¯`คนสวน´¯)--»
«-(¯`คนสวน´¯)--»
 
Posts: 10
Joined: Fri Sep 25, 2009 10:10 pm

Re: [Doujin R18] Black Cherry

Postby Piggy on Tue Sep 29, 2009 3:44 pm

ขอบคุณนะคะ~~
[meylin-kind]
Image
Image
Image


= 3=)vvv
User avatar
Piggy
*:.สาวใช้.:*
*:.สาวใช้.:*
 
Posts: 71
Joined: Tue Apr 21, 2009 4:06 pm
Location: ไร่สับปะรด(?)

Next

Return to Doujinshi


Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 1 guest